Diễn đàn Trường THPT số 2 Đức Phổ
Chào Mừng bạn đã ghé thăm diễn đàn ĐP2
Hãy đăng ký thành viên để sử dụng tất cả tiện ích của Forum

Diễn đàn Trường THPT số 2 Đức Phổ

Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường đức phổ 2
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 
Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Nữ sinh trường chuyên và Khát vọng Sở hữu chuỗi Khách sạn từ Bắc vào Nam
by honghanhphan Wed Aug 29, 2018 9:04 am

» Sinh viên Hàn Quốc học Trao đổi tại Đại học Duy Tân
by honghanhphan Wed Aug 29, 2018 9:04 am

» Chương trình Giao lưu Doanh nghiệp “Career Talk 2018” của Hilton Đà Nẵng tại Đại học Duy Tân
by honghanhphan Wed Aug 29, 2018 9:03 am

» Ra mắt Tạp chí đầu tiên về “Mạng Công nghiệp và Hệ thống Thông minh”
by honghanhphan Wed Aug 29, 2018 9:03 am

» Các trường đại học VN qua công bố quốc tế: Nhìn từ dữ liệu Scopus
by honghanhphan Wed Aug 29, 2018 9:03 am

» ĐH Duy Tân thông báo điểm xét tuyển bổ sung lần 1 bậc đại học năm 2018
by honghanhphan Wed Aug 29, 2018 9:02 am

» Thỏa sức du ngoạn Đà Nẵng cùng CLB Danang free tour hometown
by honghanhphan Wed Aug 29, 2018 9:02 am

» Đại học Duy Tân tổ chức Triển lãm Ảnh “Go See Do Da Nang” lần thứ 4
by honghanhphan Wed Aug 29, 2018 9:01 am

» Khai mạc hội nghị sinh viên ASEAN tại Đà Nẵng
by honghanhphan Wed Aug 29, 2018 9:01 am

» Sinh viên Duy Tân Tham gia Khóa học Scrum của Công ty Axon Active
by honghanhphan Wed Aug 29, 2018 9:01 am

» Thí sinh đạt 27/30 điểm học Quản trị Kinh doanh tại Đại học Duy Tân
by honghanhphan Wed Aug 29, 2018 9:01 am

» Nhà Khoa học ĐH Duy Tân với Công bố ISI đạt IF = 21.875
by honghanhphan Wed Aug 29, 2018 8:59 am

» Sinh viên Duy Tân xếp thứ Nhất trên Bảng xếp hạng CTF Time
by honghanhphan Wed Aug 29, 2018 8:58 am

» Thành tích vàng của sinh viên chương trình lấy bằng đại học Mỹ tại Đại học Duy Tân
by honghanhphan Wed Aug 29, 2018 8:58 am

» Sinh viên Duy Tân đoạt giải Dự án xuất sắc trong cuộc thi Intel Innovative FPGA
by honghanhphan Wed Aug 29, 2018 8:57 am

» Sinh viên Duy Tân lại Vô địch quốc gia Cuộc thi Go Green In The City 2018
by honghanhphan Wed Aug 29, 2018 8:57 am

» Khối ngành Kinh tế, Quản trị và Du lịch năm 2018 tại Duy Tân
by minhuyen0301 Tue Aug 28, 2018 9:06 pm

» Cảm hứng Tươi mới của Người Trẻ tại Triển lãm Ảnh GO SEE DO DA NANG
by minhuyen0301 Mon Aug 27, 2018 7:10 pm

» Chương trình Giao lưu Doanh nghiệp “Career Talk 2018” của Hilton Đà Nẵng tại Đại học Duy Tân
by minhuyen0301 Mon Aug 27, 2018 7:05 pm

» Đại học Duy Tân tổ chức Triển lãm Ảnh “Go See Do Da Nang” lần thứ 4
by minhuyen0301 Mon Aug 27, 2018 6:25 pm

» Sinh viên Cộng đồng P2A “Hiến kế” Xây dựng Thành phố Thông minh
by minhuyen0301 Mon Aug 27, 2018 6:15 pm

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum


      
MondayTuesdayWednesdayThursdayFridaySaturdaySunday
 
Sat 01 Sep 2018
 
Sun 02 Sep 2018
 
Mon 03 Sep 2018
 
Tue 04 Sep 2018
 
Wed 05 Sep 2018
 
Thu 06 Sep 2018
 
Fri 07 Sep 2018
 
Sat 08 Sep 2018
 
Sun 09 Sep 2018
 
Mon 10 Sep 2018
 
Tue 11 Sep 2018
 
Wed 12 Sep 2018
 
Thu 13 Sep 2018
 
Fri 14 Sep 2018
 
Sat 15 Sep 2018
 
Sun 16 Sep 2018
 
Mon 17 Sep 2018
 
Tue 18 Sep 2018
 
Wed 19 Sep 2018
 
Thu 20 Sep 2018
 
Fri 21 Sep 2018
 
Sat 22 Sep 2018
 
Sun 23 Sep 2018
 
Mon 24 Sep 2018
 
Tue 25 Sep 2018
 
Wed 26 Sep 2018
 
Thu 27 Sep 2018
 
Fri 28 Sep 2018
 
Sat 29 Sep 2018
 
Sun 30 Sep 2018